สอบถามค่าบริการปั๊ม DVD ครับ

ต้องการปั๊มแผ่น DVD จำนวน 4 ชุด ชุดละ 50 แผ่น ขอใบเสนอราคาด้วยครับ

สำเนา DVD

อยากทราบราคา ถ้าต้องการสำเนา DVD เรามีเรื่องต้นฉบับ ต้องการทำสำเนา 600 แผ่น รวมกล่องและปก มี injet กับ offset ใช่มั้ยคะ มันต่างกันตรงไหน ไม่มีความรู้ค่ะ เป็นของหน่วยงานราชการค่า ช่วยแยกรายละเอียดให้ชัดหน่อยนะคะ Sboonkua@gmail.com ขอบคุณค่า

ถ้าต้องการทำสำเนาแผ่น DVD

ถ้าต้องการทำสำเนาแผ่น DVD จำนวน 600 แผ่น เราแนะนำแบบ Inkjet เนื่องจากผลิตได้เร็วและราคาถูกครับ

ขอ email

ขอ email เพื่อส่งใบเสนอราคาไปด้วยค่ะ งานจำนวนน้อยแนะนำให้เป็นระบบ inkjet นะคะ ถ้าเป็น offset ต้องเสียค่า stamper ด้วยค่ะ และงานต้องจำนวนขั้นต่ำ 500 ขึ้นไปด้วยค่ะ แต่ inkjet ไม่มีจำนวนขั้นต่ำค่ะ

โทรไปขอใบเสนอราคาแล้วครับ

ผมโทรไปขอใบเสนอราคาแล้วครับ

ขอบคุณที่ใช้บริการปั๊ม DVD

ขอบคุณที่ใช้บริการปั๊ม DVD กับเราค่ะ